Biến tần Delta VFD45AMS43ANSAA MS300 22KW
Mã SP :VFD45AMS43ANSAA
Thương hiệu:Delta
Giá Liên Hệ
Biến tần Delta VFD45AMS43ANSAA
Thuộc dòng biến tần Delta VFD MS300
Liên hệ Hotline:0975666315
để được hỗ trợ tư vấn tốt nhất
  • Tên sản phẩm:Biến tần Delta VFD45AMS43ANSAA
  • Mã sản phẩm: VFD45AMS43ANSAA
  • Thương hiệu:Delta
  • Tình trạng: hàng mới
  • Kho hàng:Có sẵn
Biến tần Delta VFD45AMS43ANSAA với tính năng nổi bậc:
  • Momen khởi động:150% tại 3Hz (Chế độ điều khiển V/F, SVC cho động cơ IM, tải nặng).
  • 100% tại 1/20 tần số động cơ (Chế độ điều khiển SVC cho động cơ PM, tải nặng)
  • Dải điều khiển tốc độ: 1:50 (Chế độ điều khiển V/F, SVC cho động cơ IM, tải nặng).
  • 1:20 (Chế độ điều khiển SVC cho động cơ PM, tải nặng)
  • Khả năng chịu quá tải:Tải nhẹ (ND): 120% trong vòng 60s, 150% trong vòng 3s.
  • Tải nặng (HD): 150% trong vòng 60s, 200% trong vòng 3s
  • Tín hiệu cài đặt tần số: 0 ~ +10V, -10V ~ +10V, 4 ~ 20mA, 0 ~ +10V, 1 xung đầu vào 33kHz, 1 xung đầu ra 33kHz
  • Điều khiển hãm DC lúc khởi động và dừng.
  • Chế độ điều khiển tần số chính, phụ.Chế độ tự động dò tìm tốc độ.Điều khiển vị trí đơn giản.
  • Tích hợp sẵn PLC (2k steps).Truyền thông tiêu chuẩn RS-485 (MODBUS).
  • Tích hợp braking chopper cho tất cả các dải công suất
  • Chức năng bảo vệ:Quá dòng,quá áp,quá nhiệt,mất pha
Các ứng dụng biến tần Delta MS300 22KW
  • Máy công cụ, máy dệt, máy chế biến gỗ, máy đóng gói, điện tử, quạt, máy bơm, máy nén khí.
Hình ảnh biến tần Delta VFD45AMS43ANSAA
VFD45AMS43ANSAA
Biến tần VFD45AMS43ANSAA
Biến tần Delta VFD45AMS43ANSAA
Mua biến tần Delta VFD45AMS43ANSAA ở đâu uy tín?
Thông số kỹ thuật biến tần Delta VFD45AMS43ANSAA:
  • Công suất:22KW/30HP
  • Điện áp vào:3 PHA/380VAC
  • Điện áp ra:3 PHA/380VAC
  • Dòng điện định mức:45A
  • Phương pháp điều khiển: V/F, SVC
  • Ứng dụng cho động cơ: Động cơ IM, IPM, SPM
  • Tần số đầu ra: Model tiêu chuẩn:600Hz.Model tốc độ cao: 1500 Hz