Màn hình HMI Proface AST3301-T1-D24
Mã SP :AST3301-T1-D24
Thương hiệu:Proface
Giá Liên Hệ
Liên hệ Hotline:0975666315
để được hỗ trợ tư vấn tốt nhất
  • Mã sản phẩm: AST3301-T1-D24
  • Thương hiệu:Proface
  • Thuộc dòng màn hình cảm ứng HMI
  • Tình trạng: hàng mới
  • Kho hàng:Liên hệ
Thông số Màn hình HMI Proface AST3301-T1-D24
  • Kích thước hiển thị màn hình: 5.7 inch ( TFT Color LCD)
  • Độ phân giải:W320 X H240 pixels
  • Kích thước bao ngoài:W167.5mm[6.59in] X H135mm[5.31in] X D59.5mm[2.34in]
  • Tuổi thọ đèn nền: 50000 giờ
  • Bộ nhớ chương trình: 6 MB
  • Bộ nhớ sao lưu dữ liệu: 320 KB
  • COM1: RS-232C
  • COM2: RS-422/485 (MPI)
  • USB (1.1): Type – A
  • CF-Card: Type-II
  • Điện áp ngõ vào:24VDC
  • Công suất:18W
  • Trọng lượng: 1.0 Kg
  • Mặt cắt bảng điều khiển:W156.0mm[6.14in] X H123.5mm[4.86in]*2 Panel thickness: 1.6mm[0.06in] to 5.0mm[0.20in]
Thông số kỹ thuật màn hình Proface AST3301-T1-D24
  • Tuổi thọ đèn nền: 50000 giờ
  • Bộ nhớ chương trình: 6 MB
  • COM1: RS-232C
  • COM2: RS-422/485 (MPI)
  • USB (1.1): Type – A
  • CF-Card: Type-II
  • Điện áp ngõ vào:24VDC
  • Công suất:18W
  • Trọng lượng: 1.0 Kg