Màn hình HMI Proface AST3401-T1-D24
Mã SP :AST3401-T1-D24
Thương hiệu:Proface
Giá Liên Hệ
Liên hệ Hotline:0975666315
để được hỗ trợ tư vấn tốt nhất
  • Mã sản phẩm: AST3301-S1-D24
  • Thương hiệu:Proface
  • Thuộc dòng màn hình cảm ứng HMI
  • Tình trạng: hàng mới
  • Kho hàng:Liên hệ
  • Kích thước hiển thị màn hình: 7.5 inch (TFT Color LCD)
  • Độ phân giải: 640 x 480 pixels VGA
  • Kích thước bao ngoài: W215mm[8.46in] X H170mm[6.69in] X D60mm[2.36in]
  • Tuổi thọ đèn nền: 50000 giờ
  • Bộ nhớ chương trình: 6 MB
  • Bộ nhớ sao lưu dữ liệu: 320 KB
  • COM1: RS-232C
  • COM2: RS-422/485 (MPI)
  • USB (1.1): Type – A
  • CF-Card: Type-II
  • Điện áp ngõ vào: 24 VDC
  • Công suất: 22 W
  • Trọng lượng: 1.8 Kg
  • Mặt cắt bảng điều khiển:W204.5mm[8.05in] X H159.5mm[6.28in]*2 Panel thickness: 1.6mm[0.06in] to 10.0mm[0.39in]
Thông số kỹ thuật HMI Proface AST3401-T1-D24
  • Tuổi thọ đèn nền: 50000 giờ
  • Bộ nhớ chương trình: 6 MB
  • COM1: RS-232C
  • COM2: RS-422/485 (MPI)
  • USB (1.1): Type – A
  • CF-Card: Type-II
  • Điện áp ngõ vào: 24 VDC
  • Công suất: 22 W
  • Trọng lượng: 1.8 Kg